Shekar 'yar madubi
Ana yin madubin takardar acrylic daga takardar PMMA da aka fitar.
Tare da ƙarewar haske mai haske da goyan bayan kariya mai ƙarfi, samfuran madubin mu suna saduwa ko wuce inganci, dorewa, da aikin kowane madubin acrylic akan kasuwa a yau. Nauyin nauyi, yanayi da juriya na sunadarai, kuma mai sauƙin ƙirƙirawa. Akwai cikakken kewayon launi don madubin mu na acrylic. Goyon bayan madubi na iya kasancewa tare da bushewar fenti da manne ko takarda PP. Abokan ciniki sun gamsu da daidaiton babban inganci.
description
Material | 100% kayan budurwa |
kauri | 0.8, 1, 1.5, 1.8, 2, 2.5, 2.8, 3mm (0.8-5mm) |
Launi | Azurfa, Zinare, Zinariya, Tagulla, Grey, Blue, Red da dai sauransu |
Girman daidaitacce | 1220*1830, 1220*2440, 1020*2020 mm |
Certificate | CE, SGS, DE, da ISO 9001 |
Moq | 20 zanen gado, ya dogara da hannun jari |
bayarwa | 10-25 kwanaki |
Backside | Fenti mai launin toka ko manne kai |
type | Madubin gefe ɗaya, madubin bangarorin biyu, gani ta madubi/madubi biyu |
Filin karewa | Fim din PE |
Launuka daban -daban na Fuskokin Madubi
Mafi mashahuri launuka sune azurfa, zinare mai haske, zinariya mai duhu, zinariya fure, ja, shuɗi da dai sauransu.
Tuntube mu don ƙarin cikakkun bayanai.


Madubin Zinariya mai duhu



Madubin shuɗi
A bayansa:
Baya na iya zama fenti ko manne kai gwargwadon abin da ake buƙata


Baya da fenti
Eco-friendly da Anti-karce
Baya tare da tef ɗin da ke manne da kai
80U, 100U, 120U, manne mai ƙarfi
iri:
Nau'ikan da suka haɗa da: madubin gefe ɗaya, madubin bangarori biyu, gani ta madubi/madubi biyu



Madubin gefen gefe
Baya na iya zama fenti
da famfo na manne
Madubin fuska biyu
Duk ɓangarorin biyu suna gamawa da madubi, na iya zama azurfa & azurfa, azurfa & zinare da sauransu
Duba ta madubi/madubi biyu
Wannan madubi na musamman yana ba ku damar gani ta ciki yayin da kuke nuna haske baya
Nauyin nauyi: kasa da rabi kamar nauyi kamar gilashi.
Juriya na tasiri na musamman: sau 7-16 mafi girman juriya fiye da gilashi.
Juriya na yanayi: Kyakkyawan juriya na yanayi don canza launi da nakasa
Mai sauƙin ƙirƙira: Mai sauƙin yanke, zane -zane, rawar soja da sauransu
Kayan jiki
Dukiyar Jiki na Madubin Acrylic Sheet | ||||
Property | Gwajin gwaji | Unit | darajar | |
JANAR | Yawan Amfani | ISO 1183 | - | 1.2 |
Hardwell Hardness | ISO 2039-2 | M sikelin | 101 | |
Nuna Ball | ISO 2039-1 | Mpa | ||
Ruwan Ruwa | ISO 62 | % | 0.2 | |
Rashin sani | DIN 4102 | % | B2 | |
Rashin sani | UL 94 | % | HB | |
Rashin sani | BS 476, Pt7 | Class | 4 | |
MUCHI | Tensile Ƙarfin | ISO 527 (a) | Mpa | 70 |
Elongation a hutu | ISO 527 (a) | % | 4 | |
Flexural ƙarfi | ISO 178 (b) | Mpa | 107 | |
Ƙarfin sassauci zuwa 23! A | DIN 53452 | Mpa | 120 | |
Ma'anar ƙima | ISO 178 (b) | Mpa | 3030 | |
Ƙarfin Tasirin Charpy | ISO 179 (c) | Kmm-2 | 10 | |
Coefficient na elasticity | DIN 53452 | Mpa | 3000 | |
Ƙarfin Tasirin IZOD | ISO 180/IA (d) | Kmm-2 | - | |
IZOD Ƙarfin ƙarfi tare da yankewa | Saukewa: ASTMD256A | K1/m² | 1.3 | |
Rarraba sikelin D | ISO 3868 | 80 | ||
SAURARA | Matsayin Sanyin Vicat | DIN 51306 | ℃ | >103 |
Aikace-aikace

Mirror Aikace -aikacen Sheet Application
Ana amfani da takardar madubi na Acrylic don ado na ciki
bango mirrror ado
bangon madubi ado
nuni
Nuna samfur
Shagon Shago
Furniture da carbinet




Takaddun
◇ Takaddun da takardar mu ta Acrylic ta samu: ISO 9001, CE, SGS DE, takardar shaidar CNAS.
FAQ
Tambaya: Shin kai kamfani ne ko kamfanin kasuwanci?
A: Mu ƙwararren masana'anta ne da ƙwarewar shekaru 15 a cikin wannan filin.
Tambaya: Yaya zan iya samun samfurin?
A: Ƙananan samfuran da ke akwai kyauta ne, tattara kaya kawai.
Tambaya: Har yaushe zan iya tsammanin samun samfurin?
A: Za mu iya shirya samfurori a cikin kwanaki 3. Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 5-7 don isarwa.
Tambaya: Mene ne MOQ?
A: MOQ shine 30pieces/oda. Kowane girman, kauri, ya dogara da hannun jari
Tambaya: Wadanne launuka za ku iya yi?
A: Mafi mashahuri shine azurfa, zinare, zinare da sauransu Muna da launuka sama da 20 na zanen madubi.
Tambaya: Za mu iya samun tambarin mu ko sunan kamfanin da za a buga akan kunshin ku?
A: Tabbas. Ana iya sanya tambarin ku akan kunshin ta bugawa ko kwali.
Tambaya: Menene lokacin jagoran ku don samar da taro?
A: Kullum kwanaki 10-20, ya dogara da girma, yawa da yanayi.
Tambaya: Mene ne lokacin kuɗin ku?
A: T/T, L/C, Paypal, Western Union, DP
Tambaya: Yaya kuke shirya shi?
A: Kowane takardar da aka rufe da fim ɗin PE, zanen gado da yawa an lulluɓe ta da takarda, sannan an ɗora tan 1.5 a cikin kwandon shara.
Me zabi mu
Jumei shine masana'antar samar da zanen gado na acrylic da masu tasowa a duniya, masana'antarmu tana cikin Yushan Industrial Zone Shangrao City, lardin Jiangxi. Masana'antar tana da fadin muraba'in mita 50000, shekarar da yawan aiki ya kai tan 20000.
Jumei ya gabatar da matakin jagorancin duniya na samar da layukan samar da kayan aiki na acrylic, kuma yayi amfani da 100% tsarkakakken kayan budurwa don tabbatar da mafi kyawun inganci. Muna da tarihin shekarun da suka gabata a cikin masana'antar acrylic, kuma muna da ƙwararrun rukunin R & D, masana'antarmu da abubuwan da muke samarwa duka sun dace da daidaitattun ƙasashen duniya ISO 9001, CE da SGS.


20 shekaru jefa acrylic manufacturer
12 Shekaru fitarwa
Ingantaccen sabon masana'anta, ƙwararrun injiniyan injiniya daga Taiwan , mun fitar dashi zuwa sama da ƙasashe 120.
Layin samar da cikakken-atomatik
Kamfaninmu mai ci gaba yana da layuka masu samar da atomatik guda shida, waɗanda ke iya tabbatar da mafi ingancin samarwa, aminci da aminci. A halin yanzu zamu iya kaiwa matakin tan 20K a matsayin matsakaicin abin da ake fitarwa na shekara-shekara, kuma a nan gaba mai zuwa, koyaushe za mu haɓaka ƙarfinmu don biyan buƙatu masu girma daga kwastomominmu na duniya.


Taron bitar da babu kura
Don ba da manufar samar da kayan kwalliyar kayan kwalliya masu inganci, mun kasance muna inganta bitarmu: bita mai yin kwalliya na iya ba da tabbacin ingancin samfuranmu ta hanyar dukkanin masana'antun masana'antu.
Shigarwa & Jirgin Sama



Mataki 1: An rufe shi da fim ɗin PE, manna kwali tare da cikakkun bayanai, gami da girma, launi, kauri
Mataki 2: Kowane zanen gado 5-10 an nannade shi da takarda fasaha, don kare zanen gado
Mataki 3: Kimanin tan 1.5 da aka cika a cikin katako, ko akwati.


Loading tare da pallet
Tare da loda pallet, ɗayan kwantena 20ft kusa da tan 16-20, ya dogara da girma, 40ft akwati ɗaukar nauyin 25-27 ton
Sauki mai sauƙi ba tare da pallet ba
Ba tare da lodin pallet ba, adana farashi akan pallets, kuma yana iya ɗaukar ƙarin. Containeraya daga cikin kwantena 20ft kusa da tan 22-24.

